VONGOLA FAMILY-TEN

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แฟมิลี่ของคนรักการ์ตูน

สิ่งดีๆสำหรับคนชอบประมูลออนไลน์

keekimaru
    คนธรรมดา
    คนธรรมดา

ชื่อเล่น : keeki
    สังกัด : วาเรีย

สิ่งดีๆสำหรับคนชอบประมูลออนไลน์ Empty สิ่งดีๆสำหรับคนชอบประมูลออนไลน์

ตั้งหัวข้อ  keekimaru Sun May 08, 2011 10:03 am

เว็บประมูลสินค้าออนไลน์เป็นอีกช่องทางหนึ่งที่ทำให้ท่านสามารถซื้อสินค้าในราคาที่ถูกกว่าตามท้องตลาด

ผมเป็นคนหนึ่งที่ชอบประมูล ชอบอะไรที่เสี่ยงๆ แต่เสียตังค์น้อยๆ (อิอิ)

ผมแนะนำเว็บนี้ครับ : http://buiiz.com/

เว็บ buiiz เป็นเว็บประมูลที่นับจำนวนผู้เข้าร่วมประมูล ถ้าผู้เข้าร่วมประมูลครบตามจำนวนที่กำหนดไว้แล้ว เวลาถึงจะเดินนับถอยหลังครับ
    และในขณะเดียวกัน ระบบจะส่งอีเมล์แจ้งผู้เข้าร่วมประมูลทุกคนให้ให้ทราบ และเข้ามาประมูลกัน สุดท้ายใครประมูลชนะก็จะได้ของรางวัลไป

ส่วนใครที่แพ้ก็ไม่ต้องเสียใจนะครับ เพราะทางเว็บเค้าจะคืนสิทธิ์ที่เราได้ทำการประมูลกับสินค้าชิ้นนั้นๆให้กับเราครับ
    ซึ่งเราสามารถนำสิทธิการประมูลไปลุ้นประมูลสินค้าอื่นๆได้ครับ

สิ่งดีๆสำหรับคนชอบประมูลออนไลน์ Howto1

ราคาเริ่มต้นซื้อสิทธิประมูลเพียง 60 บาทครับ โดยสามารถมีสิทธิประมูลได้สองครั้ง

ปล. ใครมีเศษเงินที่เหลือในกระเป๋า ก็ลองไปลุ้นประมูลกันได้นะครับ ^^ (เล่นกันแค่ขำๆนะครับ อย่าเล่นกันเอาจริงเอาจัง)

เวลาขณะนี้ Sat Apr 27, 2024 9:27 am