VONGOLA FAMILY-TEN

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แฟมิลี่ของคนรักการ์ตูน

3 posters

กฎของห้องYaoi+ความหมายของY

Webmaster
    Webmaster
    Webmaster
    Webmaster

ชื่อเล่น : วิน
    สังกัด : วองโกเล่ แฟมิลี่

กฎของห้องYaoi+ความหมายของY Empty กฎของห้องYaoi+ความหมายของY

ตั้งหัวข้อ  Webmaster Tue Mar 23, 2010 10:32 am

กฎกติกาของYaoi Room

1. คุณสามารถโพสต์รูป Y/ โดY /ฟิก Y ได้ทุกเรื่อง

2. ไม่ Hot link คับ

3. สำหรับ Y ที่ติดเรทช่วยเตือนไว้ด้วยนะคับ

4. กระทู้ใหนที่ผมเห็นว่า "ไม่เหมาะ" ผมมีสิทธิ์ลบทิ้งได้ทันที

เอาล่ะ กฎแค่ 4 ข้อเอง หวังว่าทุกคนคงจะทำตามได้นะคับ

---------------------------------------------------------------------

ความหมายของY

Y = พวกรักร่วมเพศ ซึ่งแบ่งเป็น 2 อย่าง คือ

yaoi = ชาย รัก ชาย

yuri = หญิง รัก หญิง

บอกความหมายแค่นี้ก็พอ ไม่ต้องอธิบายมากความ

เครดิต http://thereborn.thai-forum.net/

กฎของห้องYaoi+ความหมายของY Boxsisกล่องที่2(ถูกเปิดแล้ว)
    giotto~1st~
    giotto~1st~
    Modreator
    Modreator

ชื่อเล่น : *_๐[G]i•tt[•]๐_*
    สังกัด : วองโกเล่ แฟมิลี่

กฎของห้องYaoi+ความหมายของY Empty Re: กฎของห้องYaoi+ความหมายของY

ตั้งหัวข้อ  giotto~1st~ Tue Apr 13, 2010 4:02 pm

ครับผม ขอบคุนนะ เพิ่งรู้นะเนี่ย ว่า Y มี2แบบ คิคิคิ
    ornjangcute
    ornjangcute
    Guardian Of Rain
    Guardian Of Rain

ชื่อเล่น : ornjangcute
    สังกัด : มิลฟิโอเล่ แฟมิลี่

กฎของห้องYaoi+ความหมายของY Empty Re: กฎของห้องYaoi+ความหมายของY

ตั้งหัวข้อ  ornjangcute Thu Apr 15, 2010 4:39 pm

อยากลง8059 (มีแต่เรทกัวโดนลบ) ลงได้ไหมคะ และต้องมีเซ็นเซอร์ปะ หรือไม่ต้อง เป็นการ์ตูนr18 เออ...

เวลาขณะนี้ Sat Apr 27, 2024 10:20 pm