VONGOLA FAMILY-TEN

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แฟมิลี่ของคนรักการ์ตูน

5 posters

สวัสดีคร๊าบ^^

GOKUTERA
    GOKUTERA
    Staff
    Staff

ชื่อเล่น : โดม
    สังกัด : วองโกเล่ แฟมิลี่

สวัสดีคร๊าบ^^ Empty สวัสดีคร๊าบ^^

ตั้งหัวข้อ  GOKUTERA Wed Apr 28, 2010 8:05 am

ผมชื่อ โดม (น้องพี่ดิวที่เป็นโกคุเทระง่ะ)
    อายุ 9 ขวบ
    อยู่บ้านเดี่ยวกับพี่ ดิว
    คติของผม อายุไม่สำคัญขอเเค่หน้าตาดีก็พอเเย่ว
    ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่าครับ
    นางฟ้า นางฟ้า นางฟ้า นางฟ้า นางฟ้า
    ~Hibari~
    ~Hibari~
    Admintrators
    Admintrators

ชื่อเล่น : dew

สวัสดีคร๊าบ^^ Empty Re: สวัสดีคร๊าบ^^

ตั้งหัวข้อ  ~Hibari~ Wed Apr 28, 2010 1:48 pm

โอ้ววววววววววว น้องของดิวนี่เอง

ยินดีที่ได้รุจักครับ อิอิ (ผมก็ชื่อดิวนะ อิอิ)
    Webmaster
    Webmaster
    Webmaster
    Webmaster

ชื่อเล่น : วิน

สวัสดีคร๊าบ^^ Empty Re: สวัสดีคร๊าบ^^

ตั้งหัวข้อ  Webmaster Wed Apr 28, 2010 5:25 pm

อืมดีครับ
    GOKUTERA
    GOKUTERA
    Staff
    Staff

ตั้งหัวข้อ  GOKUTERA Wed Apr 28, 2010 7:20 pm

คนไหนชื่อ พี่ วิน ง่ะ
    พี่ ดิว เขาพูดถึงอยู่บ่อยๆ
    เเล้วก็พี่ ดิว ที่เป็นฮิบาริง่ะ
    พี่ดิวเขาบอกว่าพี่คือคนที่ค่อยช่วยเหลือตลอดจริงเหรองัฟ
    giotto~1st~
    giotto~1st~
    Modreator
    Modreator

ชื่อเล่น : *_๐[G]i•tt[•]๐_*

ตั้งหัวข้อ  giotto~1st~ Wed Apr 28, 2010 11:42 pm

ดีครับน้องโดม...พี่ชื่อเจนะครับ

วินกะคือเว็บมาสเตอร์ไงล่ะครับ

ส่วนดิวที่เป็นฮิบาริกะคือแอดมินไงล่ะ

ถามสองคนนี้ได้ตลอดเลยนะครับน้องโดม
    GOKUTERA
    GOKUTERA
    Staff
    Staff

ตั้งหัวข้อ  GOKUTERA Thu Apr 29, 2010 7:54 pm

ขอบคุณครับพี่ เจ
    gto258369147
    gto258369147
    Spoil Master
    Spoil Master

ชื่อเล่น : DEW

ตั้งหัวข้อ  gto258369147 Thu Apr 29, 2010 7:59 pm

โอ๊ส~
    ว่าไงน้องพี่
    บอร์ดนี้ใช้ได้ไหม
    โทษทีไม่ค่อยสบายง่ะ

เวลาขณะนี้ Fri May 17, 2024 11:04 am