VONGOLA FAMILY-TEN

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แฟมิลี่ของคนรักการ์ตูน

3 posters

แนะนําตัวครับ ผมมันเด็กใหม่

~Vongola~Primo~Giotto~
    ~Vongola~Primo~Giotto~
    คนธรรมดา
    คนธรรมดา

ชื่อเล่น : ๐_๐[G]•[T]๐_๐
    สังกัด : วองโกเล่ แฟมิลี่

แนะนําตัวครับ ผมมันเด็กใหม่ Empty แนะนําตัวครับ ผมมันเด็กใหม่

ตั้งหัวข้อ  ~Vongola~Primo~Giotto~ Sun Apr 04, 2010 12:52 am

สวัสดีครับ ผมชื่อก๊อตครับ สำหรับบางคนอาจรู้จักผมแล้วกะได้(สำหรับบางคนนะ) ผมมาจาก Reborn10th ครับ มาตามเจอะครับ เจมันบอกว่ามันมาเป็น Mod อยู่นี่แล้วให้มาเล่นด้วย ผมกะเลยมาอะครับ ในReborn10th ผมใช้ชื่อว่า VongolI นะครับ สำหรับที่นี่ ผมคือ ~Vongola~Primo~Giotto~ ครับ จะเรียกว่าก๊อตก็ได้นะครับ ไม่ว่ากัน อิอิ
    giotto~1st~
    giotto~1st~
    Modreator
    Modreator

ชื่อเล่น : *_๐[G]i•tt[•]๐_*

แนะนําตัวครับ ผมมันเด็กใหม่ Empty Re: แนะนําตัวครับ ผมมันเด็กใหม่

ตั้งหัวข้อ  giotto~1st~ Sun Apr 04, 2010 2:14 am

ไง ก๊อต
    gto258369147
    gto258369147
    Spoil Master
    Spoil Master

ชื่อเล่น : DEW

แนะนําตัวครับ ผมมันเด็กใหม่ Empty Re: แนะนําตัวครับ ผมมันเด็กใหม่

ตั้งหัวข้อ  gto258369147 Wed Apr 07, 2010 3:00 pm

อมื ก๊อต
    มาจากที่เดี่ยวกานครับ
    giotto~1st~
    giotto~1st~
    Modreator
    Modreator

ชื่อเล่น : *_๐[G]i•tt[•]๐_*

ตั้งหัวข้อ  giotto~1st~ Sat Apr 10, 2010 2:01 am

คืคืคื ก๊อตมะค่อยออนเลย

เวลาขณะนี้ Fri May 17, 2024 1:46 pm