VONGOLA FAMILY-TEN

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แฟมิลี่ของคนรักการ์ตูน

4 posters

กฎของห้องแนะนำตัว

Webmaster
    Webmaster
    Webmaster
    Webmaster

ชื่อเล่น : วิน
    สังกัด : วองโกเล่ แฟมิลี่

กฎของห้องแนะนำตัว Empty กฎของห้องแนะนำตัว

ตั้งหัวข้อ  Webmaster Tue Mar 23, 2010 11:05 am

ขอให้ทำตามที่กฎตั้งไว้ด้วยนะคับ โดย เฉพาะ เด็กใหม่

1.
    ขอให้เเนะนำตัวอย่างสุภาพนะคับ

2.เเนะนำตัวให้ละเอียดที่สุดจะดีมาก**ไม่ได้บังคับนะคับ**

3.ห้ามโฆษณา หรือชักชวน เรื่องต่างๆ หรือเรื่องเว็บบอร์ดอื่นนะคับ

4.ให้ความเคารพให้เกียรติ กับ ผู้ที่มาตอบกระทู้ด้วยคับ

5.ห้ามมีคำหยาบอยู่ในกระทู้นะคับ

6.ถ้าเห็นกระทู้ไหนดูรกๆ ไม่จำเป็นจะย้ายลงถังขยะนะคับ หรือลบ ไปเลยนะคับ

***พิเศษสำหรับสมาชิกใหม่ที่มาแนะนำตัว ถ้าพบตรวจเเล้วเจอกระทู้ผมจะกด Fame ให้คนละ +1 Fame นะครับ***

กฎของห้องแนะนำตัว Boxsisกล่องที่4

แก้ไขล่าสุดโดย Webmaster เมื่อ Sun Apr 04, 2010 12:04 am, ทั้งหมด 2 ครั้ง
    giotto~1st~
    giotto~1st~
    Modreator
    Modreator

ชื่อเล่น : *_๐[G]i•tt[•]๐_*

กฎของห้องแนะนำตัว Empty Re: กฎของห้องแนะนำตัว

ตั้งหัวข้อ  giotto~1st~ Thu Apr 01, 2010 1:57 pm

รับทราบคร๊าฟ
    ผมเจครับ ดิวบอกให้มาเล่นบอร์ดนี้อะ แล้วขอเป็นModได้มั้ย อิอิ
    Webmaster
    Webmaster
    Webmaster
    Webmaster

กฎของห้องแนะนำตัว Empty Re: กฎของห้องแนะนำตัว

ตั้งหัวข้อ  Webmaster Thu Apr 01, 2010 2:03 pm

ไปสมัครที่ห้องกิจกรรมอะคับ
    giotto~1st~
    giotto~1st~
    Modreator
    Modreator

ตั้งหัวข้อ  giotto~1st~ Thu Apr 01, 2010 2:28 pm

ขอบคุณนะครับ ที่ให้เป็น คิคิคิ
    ~Vongola~Primo~Giotto~
    ~Vongola~Primo~Giotto~
    คนธรรมดา
    คนธรรมดา

ชื่อเล่น : ๐_๐[G]•[T]๐_๐

ตั้งหัวข้อ  ~Vongola~Primo~Giotto~ Sun Apr 04, 2010 12:50 am

Fame คืออะไรครับ
    Webmaster
    Webmaster
    Webmaster
    Webmaster

ตั้งหัวข้อ  Webmaster Sun Apr 04, 2010 12:53 am

ก้อคือชื่อเสียงอะคับ
    giotto~1st~
    giotto~1st~
    Modreator
    Modreator

ตั้งหัวข้อ  giotto~1st~ Sun Apr 04, 2010 11:48 pm

ขอบคุณที่บอกนะครับ
    gto258369147
    gto258369147
    Spoil Master
    Spoil Master

ชื่อเล่น : DEW

ตั้งหัวข้อ  gto258369147 Wed Apr 07, 2010 3:03 pm

เพิ่งรู้น่ะครับเนี่ย
    ว่าแปลว่าชื่อเสียง
    giotto~1st~
    giotto~1st~
    Modreator
    Modreator

ตั้งหัวข้อ  giotto~1st~ Wed Apr 07, 2010 3:22 pm

เหมือแนกานแหละดิว

เวลาขณะนี้ Fri May 17, 2024 1:46 pm